Contact Form 7 - en to ml translation catalogue (122 entries)

en: Contact Form 7
ml: കോണ്ടാക്ട് ഫോം 7

en: Contact
ml: കോണ്ടാക്ട്

en: Edit Contact Forms
ml: ഏഡിറ്റ് കോണ്ടാക്ട് ഫോം

en: Edit
ml: എഡിറ്റ്

en: Generate Tag
ml: ടാഗ് നിര്‍മ്മിക്കൂ

en: Show
ml: കാണിക്കൂ

en: Hide
ml: മറയ്ക്കൂ

en: Contact form
ml: കോണ്ടാക്ട് ഫോം

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണം

en: Contact form created.
ml: കോണ്ടാക്ട് ഫോം നിര്‍മ്മിച്ചു

en: Contact form saved.
ml: കോണ്ടാക്ട് ഫോം സേവ് ചെയ്തു

en: Contact form deleted.
ml: കോണ്ടാക്ട് ഫോം ഡിലീറ്റ് ചെയ്തു

en: Database table created.
ml: ഡാറ്റാബേസ് നിര്‍മ്മിച്ചു

en: Failed to create database table.
ml: ഡാറ്റാബേസ് നിര്‍മ്മാണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: <strong>The database table for Contact Form 7 does not exist.</strong> You must <a href="%s">create the table</a> for it to work.
ml: <strong>ഡേറ്റാബേസിലുള്ള കോണ്ടാക്ട് ഫോം നിലവിലില്ല.</strong> നിങ്ങള്‍ <a href="%s">പുതിയ ടേബിള്‍</a> നിര്‍മ്മിക്കൂ.

en: <strong>The database table for Contact Form 7 does not exist.</strong>
ml: <strong>ഡേറ്റാബേസിലുള്ള കോണ്ടാക്ട് ഫോം നിലവിലില്ല.</strong>

en: Add new
ml: പുതിയത് നിര്‍മ്മിക്കൂ

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
ml: കോഡ് കോപ്പി ചെയ്ത് പോസ്റ്റില്‍ പേസ്റ്റ് ചെയ്യൂ.പേജിലോ വിഡ്ജറ്റ് കണ്ടന്റിലും ആകാം

en: Save
ml: സംരക്ഷിക്കൂ

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Delete
ml: നശിപ്പിക്കുക

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ml: നിങ്ങള്‍ കോണ്ടാക്ട് ഫോം നശിപ്പിക്കുകയാണ്‍.
      'വേണ്ട' ങ്കില്‍ നിറ്ത്തൂ, 'അതെ' എങ്കില്‍ നശിപ്പിക്കൂ

en: Form
ml: ഫോം

en: Mail
ml: മെയില്‍

en: To:
ml: പോകേണ്ടിടം

en: From:
ml: അയക്കുന്നത്:

en: Subject:
ml: കാരണം:

en: Additional headers:
ml: കൂടുതല്‍ തലക്കെട്ടുകള്‍:

en: File attachments:
ml: ഫയല്‍ അറ്റാച്ച്മെന്റ്:

en: Use HTML content type
ml: എച്ച്.ടി.എം.ല്‍ കണ്ടന്റായി ഉപയോഗിക്കൂ

en: Message body:
ml: മെസ്സേജ്

en: Mail (2)
ml: മെയില്‍(2)

en: Use mail (2)
ml: മെയില്‍ ഉപയോഗിക്കൂ(2)

en: Messages
ml: മെസ്സേജ്

en: Additional Settings
ml: കൂടുതല്‍ സജ്ജീകരണം

en: Use the default language (%s)
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് ഭാഷ (%s)

en: Add New
ml: പുതിയത് ഉണ്ടാക്കൂ

en: Or
ml: അല്ലെങ്കില്‍

en: (select language)
ml: (ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കൂ)

en: Untitled
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്തത്

en: Sender's message was sent successfully
ml: രചയിതാവിന്റെ മെസ്സേജ് വിജയകരമായി അയച്ചു

en: Your message was sent successfully. Thanks.
ml: നിങ്ങളുടെ മെസ്സേജ് വിജയകരമായി അയച്ചു.നന്ദി.

en: Sender's message was failed to send
ml: രചയിതാവിന്റെ മെസ്സേജ് അയക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to send your message. Please try later or contact administrator by other way.
ml: നിങ്ങളുടെ മെസ്സേജ് അയക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു,മറ്റ് മാര്‍ഗ്ഗങ്ങളിലൂടെ അഡ്മിനെ ബന്ധപ്പെടൂ..

en: Akismet judged the sending activity as spamming
ml: Akismet നിങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തനം സ്പാമിങ്ങ് ആയി കരുതുന്നു

en: Validation errors occurred
ml: ഒത്തുനോക്കലില്‍ തെറ്റ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
ml: ഒത്തുനോക്കലില്‍ തെറ്റ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.എല്ലാ വിവരങ്ങളും നല്‍കിയോ എന്ന് പരിശോധിച്ച് അയയ്ക്കൂ.

en: There is a field of term that sender is needed to accept
ml: രചയിതാവ് ടേംസ് അംഗീകരിക്കൂ.

en: Please accept the terms to proceed.
ml: മുന്നോട്ട് പോകാനായി  ടേംസ് അംഗീകരിക്കൂ.

en: Email address that sender entered is invalid
ml: രചയ്താവ് തന്ന് മെയില്‍ അഡ്രസില്‍ പിശകുണ്ട്

en: Email address seems invalid.
ml: മെയില്‍ അഡ്രസില്‍ പിശകുണ്ടാകും

en: There is a field that sender is needed to fill in
ml: രചയിതാവ് ചേര്‍ക്കേണ്ടതായ വിവരങ്ങള്‍ ഫോമിലുണ്ട്

en: Please fill the required field.
ml: നല്‍കേണ്ട വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കൂ

en: Your Name
ml: നിങ്ങളുടെ പേര്

en: (required)
ml: (വേണം)

en: Your Email
ml: നിങ്ങളുടെ ഇ മെയില്‍

en: Subject
ml: കാരണം

en: Your Message
ml: നിങ്ങളുടെ മെസ്സേജ്

en: Send
ml: അയക്കൂ

en: From: %s
ml: അയക്കുന്നത്: %s

en: Subject: %s
ml: കാരണം: %s

en: Message Body:
ml: മെസ്സേജ് ബോഡി:

en: This mail is sent via contact form on %1$s %2$s
ml: ഈ മെസ്സേജ് ഇത് വഴിയാണ്‍ വന്നത് %1$s %2$s

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Name
ml: പേര്‍

en: optional
ml: നിറ്ബന്ധമില്ല

en: Make this checkbox checked by default?
ml: ചെക്ക്ബോക്സ് ഡിഫാള്‍ട്ടായി ടിക്ക് ചെയ്യൂ?

en: Copy this code and paste it into the form left.
ml: കോഡ് കോപ്പി ചെയ്ത് ഇടതു വശത്തെ ഫോമില്‍ പേസ്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
ml: CAPTCHA ഉപയോഗിക്കാനായി,നിങ്ങള്‍ക്ക് <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കണം

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
ml: രചയിതാവ് കോടുത്ത കോഡ് CAPTCHA മായി ചേരുന്നില്ല

en: Your entered code is incorrect.
ml: നിങ്ങള്‍ കോടുത്ത കോഡ് തെറ്റാണ്‍

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
ml: വിവരം:CAPTCHA ഉപയോഗിക്കാനായി,നിങ്ങള്‍ക്ക് Really Simple CAPTCHA  ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കണം

en: Image settings
ml: ചിത്ര സജ്ജീകരണം

en: Foreground color
ml: Foreground നിറം

en: Background color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

en: Image size
ml: ചിത്ര വലിപ്പം

en: Small
ml: ചെറുത്

en: Medium
ml: ഇടത്തരം

en: Large
ml: വലുത്

en: Input field settings
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഫീല്‍ഡ് സജ്ജീകരണം

en: For image
ml: ചിത്രത്തിനായി

en: For input field
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഫീല്‍ഡിനായി

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
ml: ഈ കോണ്ടാക്ട് ഫോമില്‍  CAPTCHA ഫീല്‍ഡ് ഉണ്ട്,പക്ഷേ ഫയലിനായുള്ള (%s) ടെമ്പററി ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലില്ല,അല്ലെങ്കില്‍ നിര്‍മ്മിക്കാനാകുന്നില്ല,നിങ്ങള്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിര്‍മ്മിക്കുകയോ പെര്‍മ്മിഷന്‍ മാറ്റുകയോ വേണം

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
ml: ഈ കോണ്ടാക്ട് ഫോമില്‍  CAPTCHA ഫീല്‍ഡ് ഉണ്ട്,പക്ഷേ അത്യാവശ്യം വേണ്ട ലൈബ്രറികള്‍ (GD and FreeType) ഈ സെര്‍വറില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Checkboxes
ml: ചെക്ക് ബോക്സ്

en: Radio buttons
ml: റേഡിയോ ബട്ടണ്‍

en: Required field?
ml: നിര്‍ബന്ധമുള്ളത്?

en: Choices
ml: ചോയിസ്

en: * One choice per line.
ml: * ഒരു വരിയില്‍ ഒരു ചോയിസ്

en: Put a label first, a checkbox last?
ml: ലേബല്‍ ആദ്യം.ചെക്ക്ബോക്സ് അവസാനം?

en: And, put this code into the Mail fields below.
ml: കോഡ് താഴെയുള്ള മെയില്‍ ഫീല്‍ഡില്‍ പേസ്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: Uploading a file fails for any reason
ml: ഫയല്‍ കയറ്റം എന്തോ കാരണത്താല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to upload file.
ml: ഫയല്‍ കയറ്റം എന്തോ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Uploaded file is not allowed file type
ml: ഈ ഫയല്‍ ടൈപ്പ് കയറ്റല്‍ അനുവധനീയമല്ല

en: This file type is not allowed.
ml: ഈ ഫയല്‍ അനുവധനീയമല്ല

en: Uploaded file is too large
ml: കയറ്റാനുള്ള ഫയല്‍ വളരെ വലുതാണ്

en: This file is too large.
ml: ഫയല്‍ വളരെ വലുതാണ്

en: Uploading a file fails for PHP error
ml: PHP പിശക് കോണ്ട് ഫയല്‍ കയറ്റല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to upload file. Error occurred.
ml: ഫയല്‍ കയറ്റല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു,പിശകുണ്ട്

en: File upload
ml: ഫയല്‍ കയറ്റൂ

en: File size limit
ml: ഫയല്‍ സൈസ് ലിമിറ്റ്

en: bytes
ml: ബൈറ്റ്സ്

en: Acceptable file types
ml: അംഗീകരിക്കാവുന്ന ഫയല്‍ ടെപ്പുകള്‍

en: And, put this code into the File Attachments field below.
ml: ഈ കോഡ് താഴെയുള്ള ഫയല്‍ അറ്റാച്ച്മെന്റ് ഫീല്‍ഡില്‍ പേസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
ml: ഈ കോണ്ടാക്ട് ഫോമില്‍  ഫയല്‍ കയറ്റല്‍ ഉണ്ട്,പക്ഷേ ഫയലിനായുള്ള (%s) ടെമ്പററി ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലില്ല,അല്ലെങ്കില്‍ നിര്‍മ്മിക്കാനാകുന്നില്ല,നിങ്ങള്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിര്‍മ്മിക്കുകയോ പെര്‍മ്മിഷന്‍ മാറ്റുകയോ വേണം

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
ml: രചയിതാവ് ക്വിസിനായുള്ള ശരിയായ ഉത്തരം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Your answer is not correct.
ml: നിങ്ങളുടെ ഉത്തരം തെറ്റാണ്.

en: Quiz
ml: ക്വിസ്

en: Quizzes
ml: ക്വിസുകള്‍

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
ml: * ക്വിസ്|ഉത്തരം (ഉദാ. 1+1=?|2)

en: Drop-down menu
ml: താഴെക്ക് വീഴുന്ന കണ്ണി

en: Allow multiple selections?
ml: ഒന്നിലധികം തൈരഞ്ഞെടുപ്പ് അനുവധിക്കൂ?

en: Insert a blank item as the first option?
ml: ആദ്യ ഓപ്ഷനില്‍ ഒന്നും വേണ്ട?

en: Submit button
ml: സബ്മിറ്റ് ബട്ടണ്‍

en: Label
ml: ലേബല്‍

en: Text field
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഫീല്‍ഡ്

en: Email field
ml: ഇമെയില്‍ ഫീല്‍ഡ്

en: This field requires author's name
ml: രചയിതാവിന്റെ പേര്‍ നിര്‍ബന്ധമാണ്‍

en: This field requires author's URL
ml: രചയിതാവിന്റെ URL നിര്‍ബന്ധമാണ്‍

en: This field requires author's email address
ml: രചയിതാവിന്റെ മെയില്‍ അഡ്രസ് നിര്‍ബന്ധമാണ്‍

en: Default value
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് വാല്യൂ

en: Text area
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഏരിയാ
